Lịch thi đấu tạm thời VCK U17 EURO 2022: các trận đấu, hệ thống loại trực tiếp

Chủ nhà Israel sẽ nằm trong số các đội thi đấu vào ngày khai mạc vòng chung kết Giải vô địch bóng đá trẻ 17 tuổi UEFA châu Âu 2021/22 sau khi công bố lịch thi đấu tạm thời của giải đấu.

Lịch thi đấu tạm thời VCK U17 EURO 2022: các trận đấu, hệ thống loại trực tiếp
Lịch thi đấu tạm thời VCK U17 EURO 2022: các trận đấu, hệ thống loại trực tiếp

Israel sẽ bắt đầu chiến dịch chống lại Luxembourg ở Rishon Lezion vào ngày 16 tháng 5, cùng ngày mà Hà Lan bắt đầu bảo vệ danh hiệu trước Bulgaria ở Lod. Lịch trình cuối cùng sẽ được xác nhận khi vòng ưu tú bị trì hoãn Nhóm 6 được hoàn thành vào ngày 26 tháng 4, xác nhận hai ứng cử viên cuối cùng. Giải đấu đang trở lại sau khi hai lần tổ chức cuối cùng bị hủy bỏ do đại dịch COVID-19.

Nhóm

Bảng A : Israel (chủ nhà), Đức, Đội thắng ở vòng 6 Elite *, Luxembourg

Bảng B : Pháp, Hà Lan (chủ nhà), Bulgaria, Á quân xuất sắc nhất vòng Elite *

Bảng C : Serbia, Tây Ban Nha, Thổ Nhĩ Kỳ, Bỉ

Bảng D : Đan Mạch, Bồ Đào Nha, Scotland, Thụy Điển

* Vòng Elite Nhóm 6 sẽ diễn ra từ ngày 20 đến ngày 26 tháng 4 với sự tham gia của Ý (chủ nhà), Ukraine, Kosovo và Ba Lan. Những người chiến thắng trong nhóm sẽ vượt qua vòng loại và người cuối cùng trong số bảy người về nhì tốt nhất cũng sẽ được quyết định: Á quân Nhóm 6 hoặc Hungary (Á quân Nhóm 1).

16 ứng cử viên (chủ nhà Israel và 15 đội vượt qua vòng ưu tú) đã được chia thành bốn nhóm câu lạc bộ cho các trận chung kết từ ngày 16 tháng 5 đến ngày 1 tháng 6. Hai đội đứng đầu mỗi bảng sẽ tiến vào vòng đấu loại trực tiếp.

Sân vận động

Sân vận động thành phố Netanya, Sân vận động Netanya (tứ kết, bán kết, chung kết)
Sân vận động Haberfeld, Rishon Lezion (vòng bảng, tứ kết)
Sân vận động thành phố Ness Ziona, Ness Ziona (vòng bảng, tứ kết)
Sân vận động thành phố Ramat Gan, Ramat Gan (vòng bảng)
Sân vận động thành phố Lod, Lod (vòng bảng)

Vòng bảng

Thứ Hai ngày 16 tháng 5
Bảng A: Đội thắng ở vòng 6 đội Elite vs Đức (16:30, Ness Ziona)
Bảng B: Pháp vs đội nhì bảng Elite (16:30, Ramat Gan)
Bảng A: Israel vs Luxembourg (19: 00, Rishon Lezion)
Bảng B: Bulgaria vs Hà Lan (19:00, Lod)

Thứ Ba ngày 17/5
Bảng C: Serbia vs Bỉ (16h30, Rishon Lezion)
Bảng D: Đan Mạch vs Thụy Điển (16h30, Ramat Gan)
Bảng C: Thổ Nhĩ Kỳ vs Tây Ban Nha (19h00, Ness Ziona)
Bảng D: Scotland vs Bồ Đào Nha (19:00, Lod)

Thứ Năm ngày 19 tháng 5
Bảng A: Đức vs Luxembourg (16:30, Rishon Lezion)
Bảng B: Hà Lan vs Elite Á quân tốt nhất vòng bảng (16:30, Lod)
Bảng A: Israel vs Elite Vòng bảng 6 Đội thắng (19: 00, Ness Ziona)
Bảng B: Pháp vs Bulgaria (19:00, Ramat Gan)

Thứ Sáu ngày 20 tháng 5
Bảng C: Serbia vs Thổ Nhĩ Kỳ (13:30, Rishon Lezion)
Bảng D: Đan Mạch vs Scotland (13:30, Ramat Gan)
Bảng C: Tây Ban Nha vs Bỉ (15:30, Ness Ziona)
Bảng D: Bồ Đào Nha vs Thụy Điển (15:30, Lod)

Chủ nhật ngày 22 tháng 5
Bảng B: Hà Lan vs Pháp (16:30, Rishon Lezion)
Bảng B: Đội nhì bảng xuất sắc nhất vòng Elite vs Bulgaria (16:30, Ness Ziona)
Bảng A: Luxembourg vs Elite Đội thắng trong nhóm 6 (19: 00, Ramat Gan)
Bảng A: Đức vs Israel (19:00, Lod)

Thứ Hai ngày 23/5
Bảng C: Tây Ban Nha vs Serbia (16h30, Rishon Lezion)
Bảng C: Bỉ vs Thổ Nhĩ Kỳ (16h30, Ness Ziona)
Bảng D: Bồ Đào Nha vs Đan Mạch (19h00, Ramat Gan)
Bảng D: Thụy Điển vs Scotland (19:00, Lod)

Tứ kết

Thứ Tư ngày 25 tháng 5
QF1 hoặc QF2 (16:30, Rishon Lezion)
QF1 hoặc QF2 (19:00, Netanya)

Thứ Năm ngày 26 tháng 5
QF3 hoặc QF4 (16:30, Ness Ziona)
QF3 hoặc QF4 (19:00, Netanya)

Bán kết

Chủ nhật ngày 29 tháng 5
SF1 hoặc SF2 (16:30, Netanya)
SF1 hoặc SF2 (20:00, Netanya)

Chung kết

Thứ 4 ngày 1 tháng 6
Người chiến thắng SF1 vs Người chiến thắng SF 2 (18:00, Netanya)

Lịch thi đấu tạm thời VCK U17 EURO 2022: các trận đấu, hệ thống loại trực tiếp
Lịch thi đấu tạm thời VCK U17 EURO 2022: các trận đấu, hệ thống loại trực tiếp

Hãy bình luận đầu tiên

Để lại một phản hồi

Thư điện tử của bạn sẽ không được hiện thị công khai.


*